Danh sách

Hao wa wa

0
Hao wa wa - SĐK VN1-258-10 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Hao wa wa Cốm - Paracetamol, Amantadine HCl, Caffein, Chlorpheniramine Maleat

Fei Ke

0
Fei Ke - SĐK VN1-257-10 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Fei Ke Viên nang - Paracetamol 250mg; amantadine HCl 100mg; caffein 15mg; Chlorpheniramin maleat 2mg