Danh sách

Naprex 100mg/ml

0
Naprex 100mg/ml - SĐK VNB-3041-05 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Naprex 100mg/ml Hỗn dịch - Acetaminophen

Naprex 250mg/5ml

0
Naprex 250mg/5ml - SĐK VNB-3042-05 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Naprex 250mg/5ml Hỗn dịch - Acetaminophen

MS Contin 30mg

0
MS Contin 30mg - SĐK VN-21319-18 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. MS Contin 30mg Viên nén phóng thích kéo dài - Morphin Sulfat 30mg

Mypara extra

0
Mypara extra - SĐK VD-19134-13 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Mypara extra Viên nén sủi bọt - Paracetamol 500mg; Codein phosphat hemihydrat 30mg

Multifen

0
Multifen - SĐK VN-0836-06 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Multifen Viên nén bao phim - Ibuprofen, arginine

Mypara flu day

0
Mypara flu day - SĐK VD-19135-13 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Mypara flu day Viên nén dài bao phim - Paracetamol 500mg; Phenylephrin HCl 10mg; Dextromethorphan HBr 15mg; Guaifenesin 200mg

Mypara 325

0
Mypara 325 - SĐK VD-19611-13 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Mypara 325 Viên nén - Paracetamol 325mg

Mypara flu day

0
Mypara flu day - SĐK VD-19135-13 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Mypara flu day Viên nén dài bao phim - Paracetamol 500mg; Phenylephrin HCl 10mg; Dextromethorphan HBr 15mg; Guaifenesin 200mg

Mypara extra

0
Mypara extra - SĐK VD-19134-13 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Mypara extra Viên nén sủi bọt - Paracetamol 500mg; Codein phosphat hemihydrat 30mg

Mypara Flu Night

0
Mypara Flu Night - SĐK VD-19136-13 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Mypara Flu Night Viên nén dài bao phim - Paracetamol 500mg; Phenylephrin HCl 10mg; Dextromethorphan HBr 15mg; Clorpheniramin maleat 2mg