Danh sách

Thuốc Mecasel 15mg - SĐK VD-9782-09

Mecasel 15mg

0
Mecasel 15mg - SĐK VD-9782-09 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Mecasel 15mg Viên nén - Meloxicam 15 mg

Febuxotid vk 40

0
Febuxotid vk 40 - SĐK QLĐB-737-18 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Febuxotid vk 40 viên nén bao phim - Febuxostat 40 mg
Thuốc Sagacoxib 200 - SĐK VN-13647-11

Sagacoxib 200

0
Sagacoxib 200 - SĐK VN-13647-11 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Sagacoxib 200 Viên nang cứng - Celecoxib

TV Colmax

0
TV Colmax - SĐK VD-10503-10 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. TV Colmax Viên nén bao phim - Paracetamol 500mg, Clorpheniramin maleat 4mg, Dextromethorphan HBr 5mg
Thuốc Tiphacold - SĐK VD-28056-17

Tiphacold

0
Tiphacold - SĐK VD-28056-17 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Tiphacold Viên nang cứng - Paracetamol 325mg; Chlopheniramin maleat 2mg
Thuốc Goutix - SĐK VN-10889-10

Goutix

0
Goutix - SĐK VN-10889-10 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Goutix Viên nén bao phim - Etoricoxib 60mg
Thuốc Paindol extra - SĐK VD-26269-17

Paindol extra

0
Paindol extra - SĐK VD-26269-17 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Paindol extra Viên nén - Paracetamol 325mg; Ibuprofen 200mg
Thuốc Domenol 4 mg - SĐK VD-29395-18

Domenol 4 mg

0
Domenol 4 mg - SĐK VD-29395-18 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Domenol 4 mg Viên nén - Methylprednisolon 4mg
Thuốc Tiffy syrup - SĐK VD-28620-17

Tiffy syrup

0
Tiffy syrup - SĐK VD-28620-17 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Tiffy syrup Sirô - Mỗi 5ml siro chứa Paracetamol 120mg; Phenylephrin HCl5mg; Chlopheniramin maleat 1mg
Thuốc Biragan Codein - SĐK VD-25866-16

Biragan Codein

0
Biragan Codein - SĐK VD-25866-16 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Biragan Codein Viên nén sủi - Paracetamol 500mg; Codein phosphat 30mg