Trang chủ 2020
Danh sách
Cadicelox 100
Cadicelox 100 - SĐK VD-12225-10 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Cadicelox 100 Viên nang - Celecoxib 100mg
Dikren 50 mg
Dikren 50 mg - SĐK VD-18961-13 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Dikren 50 mg Viên bao tan trong ruột - Diclofenac natri 50mg
α-Tase
α-Tase - SĐK VD-29558-18 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. α-Tase Viên nén - Alphachymotrypsin 4200 đơn vị USP
Centocalcium Plus Mg
Centocalcium Plus Mg - SĐK VD-24823-16 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Centocalcium Plus Mg Viên nén bao phim - Vitamin D3 (Cholecalciferol) 125IU; Vitamin B6 (Pyridoxin HCl) 5mg; Magnesi (Magnesi oxyd) 40mg; Kẽm (Kẽm oxyd) 5mg; Đồng (Đồng gluconat) 0,5mg; Boron (Natri tetraborat decahydrat) 0,5mg; Mangan (Mangan gluconat dihydrat) 0,5mg; Calci (Calci citrat) 250mg
Paracetamol A.T 150 sac
Paracetamol A.T 150 sac - SĐK VD-26111-17 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Paracetamol A.T 150 sac Thuốc cốm - Mỗi gói 3g chứa Paracetamol 150mg
Frantamol Trẻ em 150mg
Frantamol Trẻ em 150mg - SĐK VD-27399-17 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Frantamol Trẻ em 150mg Thuốc bột pha hỗn dịch uống - Mỗi gói 1,2g chứa Paracetamol 150 mg
Bicapain
Bicapain - SĐK VD-31012-18 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Bicapain Viên nén - Meloxicam 7,5mg
Tenotil
Tenotil - SĐK VD-31321-18 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Tenotil Viên nén bao phim - Tenoxicam 20mg
Paracold Flu
Paracold Flu - SĐK VD-31317-18 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Paracold Flu Viên nén bao phim - Paracetamol 500mg; Caffein 25mg; Phenylephrin hydrochlorid 5mg
pms-Piropharm 20mg
pms-Piropharm 20mg - SĐK VD-20758-14 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. pms-Piropharm 20mg Viên nang cứng - Piroxicam 20 mg





