Danh sách

Thuốc Hapacol 150 flu - SĐK VD-20557-14

Hapacol 150 flu

0
Hapacol 150 flu - SĐK VD-20557-14 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Hapacol 150 flu Thuốc bột sủi bọt - Paracetamol 150 mg; Clorpheniramin maleat 1 mg
Thuốc Fosamax Plus 70mg/5600IU - SĐK VN-19253-15

Fosamax Plus 70mg/5600IU

0
Fosamax Plus 70mg/5600IU - SĐK VN-19253-15 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Fosamax Plus 70mg/5600IU Viên nén - Acid alendronic (dưới dạng natri alendronat trihydrat) 70mg; Vitamin D3 (dưới dạng vitamin D3 100.000IU/g) 5600IU
Thuốc Alchysin - SĐK VD-21193-14

Alchysin

0
Alchysin - SĐK VD-21193-14 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Alchysin Viên nén - Chymotrypsin 21 microkatal
Thuốc Fosamax Plus 70mg/2800IU - SĐK VN-18940-15

Fosamax Plus 70mg/2800IU

0
Fosamax Plus 70mg/2800IU - SĐK VN-18940-15 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Fosamax Plus 70mg/2800IU Viên nén - Acid alendronic (dưới dạng Natri alendronate trihydrate) 70mg; Vitamin D3 (dưới dạng Vitamin D3 100.000IU/g 26,67mg tương đương 2800IU
Thuốc Alchysin 8400 - SĐK VD-22714-15

Alchysin 8400

0
Alchysin 8400 - SĐK VD-22714-15 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Alchysin 8400 Viên nén - Chymotrypsin 8400 đơn vị USP
Thuốc Kotisol - SĐK VN-19645-16

Kotisol

0
Kotisol - SĐK VN-19645-16 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Kotisol Viên nén bao phim - Acetaminophen 325 mg; Tramadol hydrochloride 37,5 mg
Thuốc Vinrolac - SĐK VD-17048-12

Vinrolac

0
Vinrolac - SĐK VD-17048-12 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Vinrolac Dung dịch tiêm - Ketorolac tromethamine 30mg

Alegonat

0
Alegonat - SĐK VN-16414-13 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Alegonat Viên nén bao phim - Alendronate sodium tương đương với alendronic acid 70mg
Thuốc Frantamol Trẻ em 80mg - SĐK VD-9756-09

Frantamol Trẻ em 80mg

0
Frantamol Trẻ em 80mg - SĐK VD-9756-09 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Frantamol Trẻ em 80mg Thuốc bột pha hỗn dịch uống - Paracetamol 80 mg
Thuốc Pacemin - SĐK VNB-2531-04

Pacemin

0
Pacemin - SĐK VNB-2531-04 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Pacemin Viên nén dài - Acetaminophen, Chlorpheniramine