Trang chủ 2020
Danh sách
Ripratine 5
Ripratine 5 - SĐK VD-26889-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Ripratine 5 Viên nén - Levocetirizin dihydroclorid 5mg
Rmekol extra
Rmekol extra - SĐK VD-28013-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Rmekol extra Viên nén bao phim - Paracetamol 500mg; Loratadin 5mg; Dextromethorphan HBr 15mg
Royalgsv
Royalgsv - SĐK VD-26153-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Royalgsv Siro - Mỗi ml siro chứa Desloratadin 0,5 mg
SaVi Ebastin 10
SaVi Ebastin 10 - SĐK VD-28031-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. SaVi Ebastin 10 Viên nén bao phim - Ebastin 10mg
Savoze
Savoze - SĐK VD-28042-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Savoze Viên nén bao phim - Desloratadin 5mg
Skdol Cảm cúm
Skdol Cảm cúm - SĐK VD-26236-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Skdol Cảm cúm Viên nén bao phim - Acetaminophen 500 mg; Loratadin 5 mg; Dextromethorphan HBr 15 mg
Sosallergy
Sosallergy - SĐK VD-27778-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Sosallergy Viên nang mềm - Desloratadin 5 mg
Tanacelest
Tanacelest - SĐK VD-27618-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Tanacelest Viên nén (màu tím) - Betamethason 0,25mg; Dexclorpheniramin maleat 2mg
Tanarhunamol-flu
Tanarhunamol-flu - SĐK VD-26626-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Tanarhunamol-flu Viên nén bao phim - Paracetamol 500mg; Dextromethorphan hydrobromid 15mg; Loratadin 5mg
Telgate 120
Telgate 120 - SĐK VD-27498-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Telgate 120 Viên nén bao phim - Fexofenadin hydroclorid 120mg