Trang chủ 2020
Danh sách
Cyprtin
Cyprtin - SĐK VN-20867-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Cyprtin Viên nén không bao - Cyproheptadin hydroclorid (khan) 4mg
Desbebe
Desbebe - SĐK VN-20422-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Desbebe Si rô - Desloratadin 30mg/60ml
Deslet
Deslet - SĐK VN-20712-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Deslet Si rô - Desloratadine 30mg/60ml
Deslohis
Deslohis - SĐK VD-27736-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Deslohis Siro - Mỗi ml siro chứa Desloratadin 0,5mg
Ebastin 10 mg
Ebastin 10 mg - SĐK VD-28099-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Ebastin 10 mg Viên nén - Ebastin 10 mg
Entefast 180mg
Entefast 180mg - SĐK VD-27708-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Entefast 180mg Viên nén bao phim - Fexofenadin hydroclorid 180mg
Fastrichs
Fastrichs - SĐK VD-27659-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Fastrichs Viên nén bao phim - Fexofenadin hydroclorid 60 mg
Fenidofex 0,6%
Fenidofex 0,6% - SĐK VD-26983-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Fenidofex 0,6% Hỗn dịch uống - Fexofenadin HCl 180mg/30ml
Fenidofex 180
Fenidofex 180 - SĐK VD-26984-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Fenidofex 180 Viên nén bao phim - Fexofenadin hydroclorid 180mg
Alermed-Nic
Alermed-Nic - SĐK VD-26521-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Alermed-Nic Viên nang cứng (đỏ - vàng) - Paracetamol 500mg; Loratadin 5mg; Phenylephrin hydroclorid 5mg