Trang chủ 2020
Danh sách
Ustadin
Ustadin - SĐK VD-29578-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Ustadin Viên nang mềm - Loratadin 10 mg
Vadol flu
Vadol flu - SĐK VD-29292-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Vadol flu Viên nén (màu xanh) - Paracetamol 500mg; Dextromethorphan hydrobromid 15mg; Loratadin 5mg
Vinfast 120
Vinfast 120 - SĐK VD-29231-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Vinfast 120 Viên nén bao phim - Fexofenadin hydroclorid 120mg
Vinfast 180
Vinfast 180 - SĐK VD-29232-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Vinfast 180 Viên nén bao phim - Fexofenadin hydroclorid 180mg
Vinfast 60
Vinfast 60 - SĐK VD-29233-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Vinfast 60 Viên nén bao phim - Fexofenadin hydroclorid 60mg
Zetavian
Zetavian - SĐK VD-29218-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Zetavian Thuốc cốm uống - Mỗi gói 1g chứa Betamethason 0,125mg; Dexclorpheniramin maleat 1mg
Zyx, film-coated tablets
Zyx, film-coated tablets - SĐK VN-20991-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Zyx, film-coated tablets Viên nén bao phim - Levocetirizin dihydrochlorid 5mg
Acedexphen 25
Acedexphen 25 - SĐK VD-26968-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Acedexphen 25 Viên nén bao phim - Diphenhydramin HCl 25mg
Alerday 120
Alerday 120 - SĐK VN-20746-17 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Alerday 120 Viên nén bao phim - Fexofenadin HCl 120mg
Fexnad 180
Fexnad 180 - SĐK VD-29639-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Fexnad 180 Viên nén bao phim - Fexofenadin hydroclorid 180 mg