Danh sách

Lezinsan 5

0
Lezinsan 5 - SĐK VD-29510-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Lezinsan 5 Viên nén bao phim - Levocetirizin dihydrochlorid 5mg

Lodegald-Des

0
Lodegald-Des - SĐK VD-30033-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Lodegald-Des Viên nén bao phim - Desloratadin 5mg

Lodextrin

0
Lodextrin - SĐK VD-29663-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Lodextrin Viên nén bao phim - Paracetamol 500 mg; Loratadin 5 mg; Dextromethorphan hydrobromid 15 mg

Loratadin 10 mg

0
Loratadin 10 mg - SĐK VD-30021-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Loratadin 10 mg Viên nén - Loratadin 10mg

Nadifex 120

0
Nadifex 120 - SĐK VD-29571-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Nadifex 120 Viên nén bao phim - Fexofenadin HCl 120 mg

Paracold ND

0
Paracold ND - SĐK VD-29970-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Paracold ND Viên nén bao phim - Paracetamol 500mg; Phenylephrin hydroclorid 10mg ; Loratadin 5mg

Polacanmin 6

0
Polacanmin 6 - SĐK VD-29474-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Polacanmin 6 Viên nén bao phim - Dexclorpheniramin maleat 6mg

PV-Koff Syrup

0
PV-Koff Syrup - SĐK VN-21150-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. PV-Koff Syrup Sirô - Mỗi 5ml chứa Diphenhydramin hydroclorid 13,5mg; Ammoni clorid 131,5mg

Rutantop

0
Rutantop - SĐK VD-30068-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Rutantop Siro thuốc - Mỗi 5ml chứa Fexofenadin hydrochlorid 30mg

Blosatin 20

0
Blosatin 20 - SĐK VD-29507-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Blosatin 20 Viên nén bao phim - Ebastin 20mg