Trang chủ 2020
Danh sách
Daleston
Daleston - SĐK VD16586-12 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Daleston Sirô - Betamethason 1,5 mg/30ml; Dexclorpheniramin maleat 12 mg/30ml
Cadifast 60
Cadifast 60 - SĐK VD-15730-11 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Cadifast 60 Viên nén bao phim - Fexofenadin HCl 60 mg
Prazopro 20mg
Prazopro 20mg - SĐK VD-18388-13 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Prazopro 20mg Viên nén bao phim - Esomeprazol (dạng vi hạt bao tan trong ruột chứa Esomeprazol magnesium dihydrat) 20mg
Fexofar 120mg
Fexofar 120mg - SĐK - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Fexofar 120mg Viên nén bao phim - Fexofenadin hydroclorid 120 mg
Ebastine Normon 10mg
Ebastine Normon 10mg - SĐK 5684/QLD-KD - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Ebastine Normon 10mg Viên nén phân tán tan trong miệng - Ebastin 10mg
Meditefast
Meditefast - SĐK VD-13602-10 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Meditefast Viên nén bao phim - Fexofenadin HCl 60mg
Ametuss
Ametuss - SĐK VD-18981-13 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Ametuss Sirô - Guaifenesin 399.6mg/60ml; Oxomemazin 19.8mg/60ml
Hapacol CS Day
Hapacol CS Day - SĐK VD-18915-13 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Hapacol CS Day Viên nén bao phim - Paracetamol 500 mg; Phenylephrin HCl 5mg; Loratadin 5 mg
Apifexo 180
Apifexo 180 - SĐK VD-31026-18 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Apifexo 180 Viên nén bao phim - Fexofenadin hydroclorid 180 mg
Zetop
Zetop - SĐK VN-21979-19 - Thuốc chống dị ứng và dùng trong các trường hợp quá mẫn cảm. Zetop Viên nén bao phim - Cetirizin HCl 10mg





