Trang chủ 2020
Danh sách
Babemol
Babemol - SĐK VD-21255-14 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Babemol Siro - Paracetamol 120 mg/5 ml
Colocol suppo 80
Colocol suppo 80 - SĐK VD-2002-06 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Colocol suppo 80 Viên thuốc đạn - Paracetamol
Alenbone Plus
Alenbone Plus - SĐK VD-13970-11 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Alenbone Plus Hộp 1 vỉ x 4 viên nén - Alendronat natri tương đương với 70 mg Alendronic acid, cholecalciferol 2800UI
Hapacol CF Fort
Hapacol CF Fort - SĐK VD-26596-17 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Hapacol CF Fort Viên nén bao phim - Paracetamol 325mg; Phenylephrin HCl 5mg; Dextromethorphan HBr 10mg
Alenbone Plus
Alenbone Plus - SĐK VD-26397-17 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Alenbone Plus Viên nén - Cholecalciferol 2800IU; Acid alendronic (dưới dạng alendronat natri trihydrat) 70mg
Hagifen
Hagifen - SĐK VD-11445-10 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Hagifen - Ibuprofen 400mg
Do Parafen F
Do Parafen F - SĐK VNB-2744-05 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Do Parafen F Viên nén dài bao phim - Acetaminophen, Ibuprofen, Diphenhydramine
Thần kinh D3
Thần kinh D3 - SĐK VNB-1913-04 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Thần kinh D3 Viên nang - Acetaminophen, Phenobarbital, Caffeine
Fexogold 40mg
Fexogold 40mg - SĐK 7379/QLD-KD - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Fexogold 40mg Viên nén - Febuxostat 40mg
Ossopan
Ossopan - SĐK VN-8826-04 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Ossopan Viên nén bao phim - Cao xương toàn phần (Phức hợp osseine-hydroxyapatite khan; tương ứng với Canxi 129 mg hay 3,24 mmol)






