Trang chủ 2020
Danh sách
Do Parafen F
Do Parafen F - SĐK VNB-2744-05 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Do Parafen F Viên nén dài bao phim - Acetaminophen, Ibuprofen, Diphenhydramine
Thần kinh D3
Thần kinh D3 - SĐK VNB-1913-04 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Thần kinh D3 Viên nang - Acetaminophen, Phenobarbital, Caffeine
Tylenol 8 Hour
Tylenol 8 Hour - SĐK VN-13737-11 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Tylenol 8 Hour Viên nén giải phóng kéo dài - Paracetamol
Fosamax
Fosamax - SĐK VN-19501-15 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Fosamax Viên nén - Acid alendronic (dưới dạng alendronat natri) 70mg
Fosamax
Fosamax - SĐK VN-18943-15 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Fosamax Viên nén - Acid alendronic (dưới dạng Natri alendronat) 70mg
Andol S
Andol S - SĐK VD-23570-15 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Andol S Viên nén - Paracetamol 500 mg; Phenylephrin HCl 10 mg; Chlorpheniramin maleat 4 mg
Hapacol 150
Hapacol 150 - SĐK VD-21137-14 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Hapacol 150 Thuốc bột sủi bọt - Paracetamol 150 mg
Rataf
Rataf - SĐK VD-10840-10 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Rataf - Paracetamol 500 mg, Loratadin 5 mg, Dextromethorphan hydrobromid 15 mg
Albinax 70mg
Albinax 70mg - SĐK VD-25348-16 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Albinax 70mg Viên nén - Alendronic acid (dưới dạng Alendronat natri) 70mg
Partamol-Codein
Partamol-Codein - SĐK VD-29504-18 - Thuốc giảm đau hạ sốt chống viêm. Partamol-Codein Viên nén - Paracetamol 500mg; Codein phosphat hemihydrat (tương đương 22,1mg codein) 30mg






